SHD1500F960| Tên sản phẩm : | Bồn nước Inox Sơn Hà SHD1500 (F960) |
| Mã sản phẩm : | SHD1500F960 |
| Kích thước (Đường kính x Dài thân x Dài chân x Rộng chân x Cao) | Đường kính: 960mm; Chiều cao cả chân: 2385mm; Chiều rộng cả chân: 1110mm; Chiều cao bồn không chân: 2135mm (mm) |
Chân đế siêu bền:
Với chân đế mới to hơn, làm bằng inox siêu bền, bản rộng tới 30 x 30mm, bồn nước luôn vững chãi kể cả khi thời tiết mưa bão, giông tố. |